![](file/thumb/194/63/635085705.jpg )
Xem nhiều
Liên kết Website
Đoàn Thanh niên phường Lam Sơn chung tay xây dựng Đô thị văn minh
Đoàn Thanh niên phường Lam Sơn chung tay xây dựng Đô thị văn minh
Qua hoạt động này nhằm kêu gọi các cấp, các ngành, các tổ chức chính trị xã hội và mọi tầng lớp nhân dân nâng cao ý thức giữ gìn vệ sinh nơi công cộng trong nhân dân, đoàn viên, thanh thiếu niên cùng tham gia hoạt động bảo vệ môi trường, đây là dịp để chúng ta tự nhắc nhở mình về mối quan hệ hài hòa giữa phát triển kinh tế với bảo vệ môi trường qua đó chấp hành tốt các quy định của pháp luật về giữ gìn vệ sinh chung và bảo vệ môi trường, về tuyên truyền vận động nhân dân hưởng ứng lời kêu gọi“Toàn thể nhân dân bỏ rác đúng nơi quy định”, nâng cao nhận thức và hành động của các cấp, các ngành và nhân dân trong giữ gìn vệ sinh môi trường.
Một số hình ảnh ngày ra quân
Tin cùng chuyên mục
-
Đoàn Thanh niên phường Lam Sơn chung tay xây dựng Đô thị văn minh
-
Thôn Cổ đam, Phường Lam Sơn tổ chức ra quân lập lại trật tự hành lang vỉa hè
-
Thôn Nghĩa môn, phường Lam Sơn ra quân lập lại trật tự hành lang vỉa hè
-
Cán bộ và nhân dân phường Lam Sơn chung tay xây dựng đô thị văn minh
Đoàn Thanh niên phường Lam Sơn chung tay xây dựng Đô thị văn minh
Đoàn Thanh niên phường Lam Sơn chung tay xây dựng Đô thị văn minh
Qua hoạt động này nhằm kêu gọi các cấp, các ngành, các tổ chức chính trị xã hội và mọi tầng lớp nhân dân nâng cao ý thức giữ gìn vệ sinh nơi công cộng trong nhân dân, đoàn viên, thanh thiếu niên cùng tham gia hoạt động bảo vệ môi trường, đây là dịp để chúng ta tự nhắc nhở mình về mối quan hệ hài hòa giữa phát triển kinh tế với bảo vệ môi trường qua đó chấp hành tốt các quy định của pháp luật về giữ gìn vệ sinh chung và bảo vệ môi trường, về tuyên truyền vận động nhân dân hưởng ứng lời kêu gọi“Toàn thể nhân dân bỏ rác đúng nơi quy định”, nâng cao nhận thức và hành động của các cấp, các ngành và nhân dân trong giữ gìn vệ sinh môi trường.
Một số hình ảnh ngày ra quân